Babban -Tsarin Kwalta na Ton 8 don Ingantacciyar Gina Hanya
Bayanin samfur
Kwalta Batching Plant, wanda kuma ake kira shuke-shuken hadawar kwalta ko tsire-tsire masu zafi, kayan aiki ne waɗanda zasu iya haɗa aggregates da bitumen don samar da cakuda kwalta don shimfidar hanya. Ana iya buƙatar filayen ma'adinai da ƙari don ƙara zuwa tsarin hadawa a wasu lokuta. Ana iya amfani da cakuda kwalta sosai don shimfidar manyan tituna, hanyoyin birni, wuraren ajiye motoci, titin jirgin sama, da sauransu.
Cikakken Bayani
Babban abũbuwan amfãni na kwalta kankare hadawa shuka:
• Magani masu inganci don aikin ku
• Multi - Mai ƙona mai don zaɓi
• Kariyar muhalli, tanadin makamashi, aminci da sauƙin aiki
• Ƙananan aikin kulawa & Ƙarƙashin amfani da makamashi & Ƙarƙashin watsi
• Tsarin muhalli na zaɓi - sheeting da sanye take da bukatun abokan ciniki
• Tsarin ma'ana, tushe mai sauƙi, sauƙin shigarwa da kiyayewa


Ƙayyadaddun bayanai

Samfura | Fitar da aka ƙididdigewa | Ƙarfin Mixer | Tasirin kawar da kura | Jimlar iko | Amfanin mai | Gobarar gawayi | Auna daidaito | Hopper Capacity | Girman Mai bushewa |
Farashin SLHB8 | 8t/h ku | 100kg |
≤20 mg/Nm³
| 58kw |
5.5-7kg/t
|
10kg/t
| jimla; ± 5‰
foda; ± 2.5‰
kwalta; ± 2.5‰
| 3 ×3m³ | 1.75m×7m |
Saukewa: SLHB10 | 10t/h | 150kg | 69kw | 3 ×3m³ | 1.75m×7m | ||||
SLHB15 | 15t/h | 200kg | 88kw ku | 3 ×3m³ | 1.75m×7m | ||||
Saukewa: SLHB20 | 20t/h | 300kg | 105kw | 4 ×3m³ | 1.75m×7m | ||||
Saukewa: SLHB30 | 30t/h | 400kg | 125kw | 4 ×3m³ | 1.75m×7m | ||||
Saukewa: SLHB40 | 40t/h | 600kg | 132kw | 4×4m³ | 1.75m×7m | ||||
Saukewa: SLHB60 | 60t/h | 800kg | 146 kw | 4×4m³ | 1.75m×7m | ||||
LB1000 | 80t/h | 1000kg | 264kw | 4×8.5m³ | 1.75m×7m | ||||
LB1300 | 100t/h | 1300kg | 264kw | 4×8.5m³ | 1.75m×7m | ||||
LB1500 | 120t/h | 1500kg | 325kw | 4×8.5m³ | 1.75m×7m | ||||
Farashin LB2000 | 160t/h | 2000kg | 483kw | 5×12m³ | 1.75m×7m |
Jirgin ruwa

Abokin Cinikinmu

FAQ
- Q1: Yadda za a zafi da kwalta?
A1: Yana mai tsanani da zafi gudanar da man tanderu da kai tsaye dumama kwalta tank.
A2: Dangane da ƙarfin da ake buƙata kowace rana, buƙatar yin aiki nawa kwanaki, tsawon wurin da ake nufi, da sauransu.
Q3: Menene lokacin bayarwa?
A3: 20-40 kwanaki bayan samun gaba biya.
Q4: Menene sharuɗɗan biyan kuɗi?
A4: T/T, L/C, Katin Kiredit (na kayan gyara) duk ana karɓa.
Q5: Yaya game da bayan-sabis na siyarwa?
A5: Muna ba da gaba ɗaya bayan - tsarin sabis na tallace-tallace. Lokacin garanti na injunan mu shine shekara guda, kuma muna da ƙwararrun bayan - ƙungiyoyin sabis na siyarwa don magance matsalolin ku da sauri da sauri.
Gabatar da 8Ton Asphalt Batching Plant, masana'antu - jagorar mafita ta CHANGSHA AICHEN da aka ƙera don biyan buƙatun gina tituna na zamani. An ƙera masana'antar mu ta kwalta don haɗawa daidai gwargwado da bitumen, tabbatar da samar da ingantattun haɗe-haɗe na kwalta waɗanda ke da mahimmanci ga shimfidar hanya mai ɗorewa. Tare da ƙarfin tan 8 a cikin sa'a guda, wannan injin kwalta ya dace don matsakaita zuwa manyan - manyan ayyukan gine-gine, yana samar da ingantaccen aiki mai inganci wanda ke biyan bukatun haɓakar ƴan kwangila da magina. Fasahar ci-gaba da aka haɗa a cikin injin ɗinmu yana ba da garantin daidaito a cikin tsarin haɗaɗɗun, yana haifar da daidaito da ingancin kwalta.Sabbin ƙira na 8Ton Asphalt Batching Plant yana fasalta mai amfani-sarrafa abokantaka da tsarin sa ido na ci gaba, baiwa masu aiki damar sarrafa tsarin samarwa ba tare da matsala ba. . Wannan ba kawai yana haɓaka ingantaccen aiki ba har ma yana rage raguwar lokaci. Ƙarfin ginin masana'antar yana tabbatar da dorewa da dawwama, yana mai da shi jari mai dacewa ga 'yan kasuwa da ke neman haɓaka ƙarfin samar da kwalta. Bugu da ƙari kuma, an tsara masana'antar mu ta kwalta tare da la'akari da muhalli, kamar yadda ya ƙunshi siffofi masu rage yawan iska da makamashi, daidaitawa da ka'idoji da ka'idoji na duniya don ayyukan gine-gine masu dorewa.A CHANGSHA AICHEN, muna ba da fifiko ga inganci da gamsuwar abokin ciniki, wanda shine dalilin da ya sa mu Masana'antar kwalta suna fuskantar gwaji mai tsauri da tabbatar da inganci kafin isa kasuwa. Mun fahimci cewa a cikin aikin gine-ginen, ingancin kwalta yana tasiri kai tsaye da aiki da kuma tsawon lokacin shimfidar. Don haka, an ƙera shuke-shukenmu masu haɗa kwalta don isar da daidaito ba kawai da ɗankowar gaurayar kwalta ba har ma da amincin da ƴan kwangilar ke dogaro da shi. Ta hanyar zabar 8Ton Asphalt Batching Plant, kuna tabbatar da cewa an kammala ayyukan ku akan lokaci, cikin kasafin kuɗi, kuma tare da sakamakon da zai iya gwada lokaci. Bincika makomar samar da kwalta tare da fasaha na musamman da fasaha na CHANGSHA AICHEN.